[27/04-4/5] MỪNG ĐẠI LỄ ĐÓN SALE ĐẬM TỚI 24%

sale 30 04 banner

Mừng Đại lễ ngày Giải phóng miền Nam 30/4 và Quốc tế Lao Động 1/5, Smart homeKit xin gửi đến tất cả các khách hàng chương trình khuyến mãi: “Mừng Đại lễ – Đón sale đậm – Tặng quà khủng” như một lời tri ân sâu sắc gửi đến những khách hàng đã luôn tin tưởng và sử dụng dịch vụ của Smart HomeKit trong suốt thời gian qua.

⏰ Ưu đãi giá tốt với các sản phẩm Best Seller

⏰Chương trình sẽ diễn ra từ ngày 27/04 – 03/05 với ưu đãi lên đến 24%.

➡️Theo dõi website https://smarthomekit.vn/ và Fanpage để không bỏ lỡ những khuyến mại cực hot nhé!

➡️Đại tiệc sale sẽ chính thức bắt đầu từ ngày 30/04

– Top 10 sản phẩm siêu hot tại Đại hội đón Tết

– Các phần quà tặng kèm đầy hấp dẫn lên tới 499K.

Tặng ly sứ Bát Tràng cho đơn hàng từ 2 triệu

– các sản phẩm thuộc thương hiệu nổi tiếng như Yeelight, Philips Hue, Nanoleaf, Google, Aqara…

———————————–

SMART HOMEKIT – Giải pháp nhà thông minh từ Apple

🌐 Website: https://smarthomekit.vn/

☎Hotline: 090 806 0477⚡

PHILIPS HUE WHITE AND COLOR AMBIANCE STARTER KIT CHỈ CÒN 3.992K

Đặt hàng nhanh theo link phía dưới hoặc tại ▶ Philips Hue White and Color Ambiance Starter Kit E27

Đặt hàng nhanh theo link phía dưới hoặc tại ▶ Philips Hue lightstrip Base Pack còn 1.980k

Đặt hàng nhanh theo link phía dưới hoặc tại ▶ Nanoleaf Triangle Smarter KIT 9 miếng tam giác còn 4.671k

Đặt hàng nhanh theo link phía dưới hoặc tại ▶ Nanoleaf Hexagon Starter KIT 9 miếng lục giác còn 4.671k

Đặt hàng nhanh theo link phía dưới hoặc tại ▶ Nanoleaf Canvas Starter KIT 9 miếng hình vuông còn 4.671k

Một số thiết bị khử trùng khác có tại Smart HomeKit

HỘP KHỬ TRÙNG PHILIPS UV-C

Sản phẩmGiá bánGiá SaleMua hàng
Ổ cắm thông minh Philips Hue Smart Plug1.490.0001.070.000https://smarthomekit.vn/san-pham/philips-hue-smart-plug/
Google Nest Audio2.190.002.080.000https://smarthomekit.vn/san-pham/google-nest-audio/
Google Nest Hub Gen 1 – Black1.650.0001.550.000https://smarthomekit.vn/san-pham/google-home-hub/
Nanoleaf Elements Birchwood Starter Kit 7PK lục giác vân gỗ6.090.0005.785.500https://smarthomekit.vn/san-pham/nanoleaf-element-kit/
Nanoleaf Essential Color Lightstrip Base 2M1.290.0001.096.500https://smarthomekit.vn/san-pham/nanoleaf-essential-2m/
Nanoleaf Essential Color Lightstrip Extension 1M539.000458.150https://smarthomekit.vn/san-pham/nanoleaf-extension-1m/
Đèn Nanoleaf Canvas Smart Kit 9 miếng hình vuông5.190.0004.930.500https://smarthomekit.vn/san-pham/den-nanoleaf-canvas-9-mieng/
Nanoleaf Shapes Hexagon Starter Kit 9PK5.190.0004.930.500https://smarthomekit.vn/san-pham/nanoleaf-shapes-hexagons/
Camera Aqara G2H – White/Blue1.490.0001.105.000https://smarthomekit.vn/san-pham/camera-aqara-g2h/
Nanoleaf Shapes Triangle Starter Kit 9 miếng tam giác5.190.0004.930.500https://smarthomekit.vn/san-pham/nanoleaf-triangle-kit/
[Type Mỹ] Ổ cắm thông minh Aqara US ZNCZ12LM – Bản Quốc Tế690.000655.500https://smarthomekit.vn/san-pham/aqara-plug/
[Type EU] Ổ cắm Aqara Smart Plug SP-EUC01790.000711.000https://smarthomekit.vn/san-pham/aqara-plug-eu/
Đèn LED dây Xiaomi Yeelight Lightstrip 1S 2 mét (Bản Quốc Tế)790.000750.500https://smarthomekit.vn/san-pham/yeelight-aurora-lightstrips/
Đèn LD Yeelight Color 1S Tunable E27 – tương thích Apple HomeKit450.000427.000https://smarthomekit.vn/san-pham/den-led-yeelight-color/
Đèn ốp trần thông minh Xiaomi Yeelight LED Ceiling Light 320 Quốc Tế1.490.0001.415.000https://smarthomekit.vn/san-pham/yeelight-led-ceiling-light/
Đèn pin sạc Yeelight Z1 pro615.000584.000
Google Chromecast with Google TV1.350.0001.282.500https://smarthomekit.vn/san-pham/google-chromecast-tv/
Ổ cắm thông minh Tapo P100 Mini Smart WiFi Socket260.000234.000https://smarthomekit.vn/san-pham/tapo-wifi-socket/

TỦ KHỬ TRÙNG PHILIPS UVC MINI CHAMBER

*Đối với các đơn giao siêu tốc tại TP.HCM sẽ không áp dụng thanh toán tiền mặt. Mong Quý Khách thông cảm.


Hàng Mới – Giá Tốt tại Smart HomeKit

Thiết bị google homeXem thêm

Thiết bị Apple HomeKitXem thêm

550.000 750.000 
-2%
1.750.000 
-8%
Hết hàng

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Chat Zalo